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MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI
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7 S. L. P. 906,
BUKOBA.

Kumb.No:SITE-ENG/VETA-KWIMBA/01.1/YA/147 01-06-2022.
PRINCIPAL,
VETA KAGERA,
P.0, BOX 906,
BUKOBA.
Ndugu,

MRADI: UJENZI WA CHUO CHA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI CHA
WILAYA YA KWIMBA.

SOMO: HATI YA MALIPO YA KWANZA YA JUMLA YA KIASI CHA FEDHA TZS
4,019,721.7/=

Tafadhali husika na somo tajwa hapo juu na Barua ya maombi ya malipo ya fundi iliyo
ambatanishwa.

Kama jinsi mradi unavyo endelea ninaomba kiasi cha fedha tajwa hapo juu alipwe fundi
VICENT JOHN HIZA. Kwa kazi ya KUWEKA VIGAE SAKAFUNI, UKUTANI PAMOJA NA
KUJENGA SAKAFU YA MARUMARU (TERRAZO) Kwenye JENGO LA DINNING&KITCHEN

kwa kufuata mkataba wake.

TATHIMINI YA KAZI:

Na | Aina ya Kazi Bei ya Ufundi | Tathmini ya | Fedha ya Fedha
% ya kazi | Kulipwa iliyobaki
iliofanyika

1 Kuandaa eneo la 200,000/ = 100 200,000/ = -

ujenzi

2 Kuweka timanzi 500,750/ = 100 500,750/= -

pamoja na Rough
floor.

4 Kuweka kigae | 1,000,000/ = 100 1,000,000/= -

ukutani na sakafuni.

6 Kuweka kigae cha| 400,000/= 100 400,000/ = -

| Skirting

7 | Kuosha kokoto za| 200,000/= 100 200,000/ = .

marumaru.

8 Kuset, kuweka | 400,000/= 100 400,000/= %

usawa wa strip za
marumaru

9 | Kuchanganya na | 1,000,000/= 100 1,000,000/ = -

| kumimina marumaru
| kushindilia _pamoja |
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S. L. P. 906,
BUKOBA.
na kusugua.
10 | Kuset urefu wa inchi | 530,536/= 100 530,536/= -
nne 4" za Skirting
pamoja na kusugua
JUMLA 4,231,286/= 100 4,231,286/= .

Kwa kufuata kipengele 3 (E) cha Mkataba wa Fundi kinachohusu namna ya kufanya malipo na
jedwali hapo juu, Asilimia ya kazi ambayo Fundi amefikia ni 100%.

Hivyo Fundi huyu anastahili kulipwa asilimia 95% ya gharama za ufundi sawa na kiasi cha TZS

4,019,721.7/= Hakuna malipo ya Awali yaliokwishafanyika hivyo katika hati hii Fundi anastabhili
kulipwa TZS 4,019,721.7/=.

Nawasilisha,

Mhandisi Yohana A, Yohana

Sahihi: 7 ' e%l_’

Mhandisi wa Mradi - VETA

Kwimba
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